PROMOTE YOUR MUSIC TODAYA

1: Tuma Wimbo ukiambatanisha Picha (Cover photo) ya Msanii Kupitia Njia Zifuatazo;

(i) Email: mishemishe2013gmail.com

(ii)WhatsApp namba:+255714903603

2: Pia Wewe kama Msanii Utaweza Kulipia Tsh. 10000/= (Elfu kumi ) kwa Audio moja. Na kama ni Audio + Video utalipia Tsh. 20000/= (Elfu Ishirini ) na Kwa Video Peke yake ni Tsh. 15000/= (Elfu kumi na tano)

3: Njia Za Malipo:

: TIGO-PESA:+255714903603

:Baada ya Kulipia Zingatia na utume Vitu Vifuatavyo;

(i) Jina la Msanii

(ii) Jina la Wimbo

(iii) Picha ya Msanii (Picha ya Wimbo)

Baada ya Kufanya Hivyo Vyote Hapo Juu Piga simu au Tutumie Ujumbe Mfupi Kupitia ) +255625927998 Email: mishemishe2013gmail.com

SAMBAZA NASI ILI WIMBO WAKO UWEZE KUFIKIA MAMILIONI YA WATEMBELEAJI WA SITE YETU DUNIANI KOTE.


                                       



Use the details below to get in touch with Me.



Tumia Mawasiliano haya kututumia nyimbo yako na video au taarifa yoyote yenye uhakika kupitia

Mobile:

+255625927998

E-Mail:

mishemishe2013gmail.com

No comments:

Powered by Blogger.