TANGAZO
justin-bieber-nov-19-billboard-perform-1548


Muimbaji huyo amethibitisha hana mpango wa kurudi kuutumia mtandao
huo mbele ya mashabiki wake Jumanne hii wakati akifanya show nchini
Uingereza.


“Who thinks I should get my Instagram back?,” aliuliza Bieber. “Nah,
I don’t want to get my Instagram back… I’m sure… I think hell is
Instagram. I’m 90 percent sure. We get sent to hell, we get like locked
in the Instagram server.”


Mwezi Agosti mwaka huu Bieber aliifuta akaunti yake ya Instagram huku
ex wake Selena Gomez akichangia kwa kiasi kikubwa muimbaji huyo
kuchukuwa maamuzi hayo kutokana na kumshambulia kwa maneno ya kashfa
kupitia mtandao huo.

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top