TANGAZO
Hitmaker wa wimbo wa ‘Komela’ Dayna Nyange amedai kuwa kuna watayarishaji watatu walitaka kuufanyia wimbo wa Komela video lakini aliwakatalia.
dayna-nyange
Muimbaji huyo amekiambia kipindi cha Planet Bngo cha EA Radio kuwa sababu ya kufanya hivyo ni kutokana na baadhi ya vitu alivyovitaka havikukaa sawa.
“Nina directors zaidi ya watatu ambao wanataka kushoot video ya wimbo wa Komela lakini nilikataa kufanya nao kwa kuwa baadhi ya vitu vilikuwa havijakaa sawa,” amesema.
Dayna ameongeza kuwa video ya wimbo huo aliomshirikisha Bill Nas itatoka baada ya mwezi mmoja.

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top