VIDEO: Mabishano ya Mbowe na Naibu Spika Kuhusu Tuhuma za Wabunge wa CCM Kuhongwa Milioni 10 Kila Mmoja ili Wapitishe Muswada wa Habari

Kiongozi
wa Kambi ya Upinzani Bungeni Freeman Mbowe katika kipindi cha Maswali
kwa Waziri Mkuu leo asubuhi  alidai kuwa, mnamo siku ya Jumanne tarehe
25/10/2016 saa mbili usiku kiliitishwa kikao cha wabunge wa CCM ambacho
Waziri Mkuu Kassim Majaliwa alikuwa Mwenyekiti, na kilihudhuriwa na
Katibu MKuu wa CCM, Abdulrahman Kinana, kwa ajili ya kujadili Muswada wa
Habari.

Mbowe
alisema kuwa Wabunge wakiwemo Mawaziri walihongwa shilingi milioni 10
kila mmoja ili waweze kusaidia kupitisha Muswada wa Habari unaotarajiwa
kuwasilishwa Bungeni kesho.

Lakini
Naibu spika alikataa  Waziri mkuu kujibu swali la Mbowe kwa  madai kuwa
swali hilo halihusu sera, huku Mbowe akidai linahusu sera kwa kuwa ni
rushwa kwa wabunge 
==> Wasikilize Hapo chini
Powered by Blogger.