TANGAZO
Ujumbe usio wa kawaida katika mtandao wa Facebook kimakosa umeonyesha kuwa watu wengi walikuwa wamekufa.
Tatizo hilo lililotokea siku ya Ijumaa lilisababisha mtandao wa Facebook kuonyesha bango la wafu kwa kurasa za watu ambao tayari walikuwa hai.
Watumiaji wa mtandao walilazimika kundika tena kuwahakikishia marafiki na familia zao kuwa bado walikuwa hai.
" Hili lilikuwa ni tatizo kubwa na sasa tumelitatua" msemaji wa Facebook alisema." Tunaomba msamaha kwa kile kilichotokea.
Ujumbe huo ulionuiwa kutumiwa kwa kurasa za watu waliokuwa wamekufa, ulionekana kwa watumiaji wengi wa Facebook ukiwemo ukurasa wa mkurugenzi mkuu Mark Zuckerberg.
Ujumbe huo ulianza kutumiwa kwenye mtandao wa Facebook mwaka 2015, baada kesi ambapo familia zilitaka kutumia akaunti za wapendwa wao waliokuwa wamekufa.

kumbuka biashara ni matangazo kama wewe ni msanii au mfanya biashara na ungependa kazi yako ionekane kenye website hii wasiliana nasi kwa no; +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq
 
Top