Pchani ni Nicko Mhapa na mkewe Nuiya.
Taarifa za Kupotea kwa ndugu Nicko Mhapa pamoja na mke wake Nuiya wakiwa wanatokea Dar es salaam kwenda Njombe walipofika maeneo ya Makambako Nicko Mhapa na mkewake walitoweka pasipo julikana huku wakiwa wameterekeza Gari aina ya BMW yenye namba T230DGC rangi nyeusi..
Kwa yeyote mwenye taarifa juu ya watu hawa toa taarifa kupitia namba hizi 0756-713592 / 0756- 044894  /  0756-794406...
 Gari iliyo terekezwa..




kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top