TANGAZO
Kipindi iki kinaitwa EXPOSURE  ni kipindi kinacho andaliwa na waandishi wa mishe mishe media  kipindi hiki ni cha kiburudani kitakacho kuwa kinachambua mazuri na mabaya yaliyopo kwenye sanaa na tutakuwa tukipiga stotry na wasanii mbali mbali usiache kusikiliza kupitia  website yetu hii ya www.africanmishe,com na zile website rafiki kama www.bekaboy.com na www.johventuretz.com  pia tuna toa furusa kwa radio za mikoani zinazo penda kurusha kipindi hiki wasiliana nasi kwa no +255714903603

kumbuka biashara ni matangazo kama wewe ni msanii au mfanya biashara na ungependa kazi yako ionekane kenye website hii wasiliana nasi kwa no; +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq
 
Top