TANGAZO
Alisema hayo wakati akizungumza kwenye kipindi cha D’WIKEND CHATSHOW kinachorushwa kupitia Clouds TV.
“Sijawahi kuwa na mahusino na mtu yeyote,” alisema.
“Siri ya kujitunza hadi leo hii kuwa bado nipo hivi ni kutokana na jinsi ambavyo nimelelewa maana mara nyingi nyumbani huwa tunaambiwa kuwa usifanye hivi na vile hadi uolewe, na mimi kwahiyo nimekuwa hivyo nikawa naogopa,” aliongeza.
Hata hivyo Chemical amesema licha ya kuwa bikira, hajawahi kujihusisha na mapenzi na wasichana wenzake (ulesbian).

kumbuka biashara ni matangazo kama wewe ni msanii au mfanya biashara na ungependa kazi yako ionekane kenye website hii wasiliana nasi kwa no; +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq
 
Top