Rapper Mkali wa Kike kutoka Tanzania Rosa Ree Aliyoko chini ya lebo ya
Mziki ya The Industry jana ameachia Rasmi wimbo wake wa Kwanza
unaoitwa One Time, Nimekuwekea Link ya Kudownload Wimbo Huo Hapa chini
na Video:
...na kama na wewe ni msanii na una audio yako au video yako na
ungependa  ionekane kwenye mtandao wetu wasiliana nasi kwa no
+255714903603




DOWNLOAD video HERE

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top