TANGAZO
Mwana Hip hop Davidson kutoka Burundi mwenye makazi yake Afrika Kusini ameachia nyimbo yake mpya akishirikiana na Fayth, nyimbo imepewa jina la Don't Leave Him.

Ebu sikiliza nyimbo nzuri ya kwake Davidson na endapo utapendelea kazi zako zipatine apa wasiliana nasi kwenye namba +257 75707305.

kumbuka biashara ni matangazo kama wewe ni msanii au mfanya biashara na ungependa kazi yako ionekane kenye website hii wasiliana nasi kwa no; +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq
 
Top