Mawakili wa Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema ambaye yupo mahabusu katika Gereza kuu la Kisongo, jana walishindwa kukamilisha taratibu za kisheria za kuwasilisha maombi ya dhamana Mahakama Kuu .

Wakili wa Lema, John Mallya jana alisema watawasilisha maombi hayo leo wakati wa kusikilizwa kesi nyingine za mteja wao. “Bado kuna taratibu zinaendelea na tunatarajia kesho (leo) tutazikamilisha,” alisema Mallya.

Katibu wa Mbunge Lema, Innocent Kisayegi, alisema baadhi ya mawakili wa Lema walikuwa na kikao cha kisheria kujipanga kwa kesi ya leo huku wakisubiri timu nyingine ya mawakili kutoka makao makuu ya Chadema jijini Dar es Salaam.

“Muda huu leo (jana) mawakili wanaendelea na kikao na tuna imani leo watakuwa tayari kwa utetezi wa Lema,” alisema.

Mawakili wa Lema ambao jana walikutana ni James Lyatuu, Sheck Mfinanga na Charles Aidieli na wanatarajia kuungana na mawakili wengine akiwamo Mallya.

Hata hivyo, Kisayegi aliwataka wakazi wa Arusha wajitokeze mahakamani kusikiliza kesi inayomkabili mbunge huyo na mkewe.

Lema anakabiliwa na mashtaka ya kutoa kauli za uchochezi dhidi ya Rais John Magufuli ambayo yanatajwa kusababisha kukosa dhamana kutokana na rufani ya dhamana yake kuwekewa pingamizi na wanasheria wa Serikali.

Lema na mke wake, pia wanakabiliwa na kesi ya kutuma ujumbe wa uchochezi dhidi ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Mrisho Gambo na shitaka jingine la kuhamasisha maandamano ya Ukuta Agosti.

Like Page Yetu hapa chini

Facebook Blogger Plugin by Harocq

Online members

 
Top