Mkurugenzi wa na Muanzilishi wa  The worshiperz  Abednego Peter Hango.
Muanzilishi mwenza na wa The worshiperz  Grace Hango,ambapo ni muimbaji katika kundi hilo.
Kundi  The worshiperz wakiwa katika mojawapo ya huduma wanazozifanya.
Na.Vero Ignatus Arusha.
Wito umetolewa kwa watanzania watumie vipaji walivyonavyo ili kuijenga Tanzania yenye Amani na upendo bila kujali itikadi za dini wala vyama huku wakijuaya kwamba watu wote wameumbwa kwa sura na mfano wa Mungu.

Hayo yamesemwa na muanzilishi na mkurugenzi wa The worshiperz  Abednego Peter Hango katika hafla  ya kumshukuru Mungu kwa mambo mengi aliyowatendea iliyofanyika katika ukumbi wa New Safari Hotel jijini hapa .

Hango amesema kuwa wameamua kiufanya hafla hiyo kwani yapo mambo mengi ambayo Mungu amewatendea siyo tu kwa mwaka huu wa 2016 ila tangia kuanzishwa kw kundi hilo mwaka 2008 ,wakiwa na malengo ya kuwaleta vijana pamoja wenye shauku ya kumtumikia Mungu,ambapo hadi sasa waapo waimbaji 36 .

Amesema kuwa maono ya kundi hilo ni kuwafundisha na kuwaleavijana pamoja na waimbaji kwa ujumla ili wawe waabuduo halisi na wahudumu na siyo kuwa waimbaji pekee jambo ambalo wamefaulu .

Wakati huohuo  Kundi  The worshiperz  wameandaa tamasha kwakushirikiana na kundi la Gospel Kitaa linalofahamika kama Sifa za Yeriko litakalofanyika hivi karibuni katika Newlife City Church lililopo mkoani hapa tarehe 9.12.2016.

Tamasha hilo litawashirikisha waimbaji kutoka nchini Afrika ya kusini,akiwemo Mercy Manqele kutoka kundi la Joyouus Celebration,Spokazi Nzumalo kutoka kundi la Soweto Gospel Kwaya pamoja na Kgotso Makgalema kutoka kundi la Spirit of Praise.


Aidha ameainisha waimbaji wakataokuwepo kutoka jijini hapa ni pamoja na Pcasf,Cahogos,Machalii wa Yesu ,Voice of Joy,na Yusuph Nahashon

Like Page Yetu hapa chini

Facebook Blogger Plugin by Harocq

Online members

 
Top