TANGAZO
Babu TALE


Moja kati ya sehemu ambayo muheshimiwa alipekekwa ni sehemu ambayo
huwa mikutano kuhusu usambazaji wa kazi za wasanii wa WCB hufanyika.Akiongea katika utambulisho huo, Babu Tale alisema wao katika
usambazaji wa kazi za wasanii wao huanza kwa watu wa chini ambao
wanapatikana mtaani.


“Hii ni ofisi ya watu wa creative,” alisema Tale katika ubambulisho
huo. “Wakati wa kunatoa nyimbo mpya lazima tunakaa na kuwaza tunafanya
nini na tutatoa kwa style gani ili tuanze kuukamata mtaa tunafanyaje
kuhusu mtaa. Kwa hiyo tunapotoa nyimbo tunahakikisha kila mtu mtaani
anayo halafu ndio tunaiachia redioni. Kwahiyo ikienda redioni watu wa
mtaa watakuwa wanaisukuma ile ya redio,”


Pia Diamond alisema wanaitegemea mitandao ya kijamii kwa kiasi kikubwa katika kusambaza nyimbo zake kwa uharaka zaidi.


Kwa upande wa Waziri January Makamba alimmwagia sifa Diamond pamoja na team yake kwa kufanya kazi nzuri.

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top