TANGAZO




Hatimaye Alikiba ameeleza sababu ya kukatizwa kwa show yake kwenye tamasha la Mombasa Rocks ambalo Chris Brown pia alitumbuiza.


14583290_1432447270118773_1063408828470525952_n


Kwenye tamasha hilo, Kiba alitumbuiza nyimbo mbili tu kabla ya mic
aliyokuwa anaitumia kuonekana kupata mushkeli/kuzimwa na kumlazimu
kuondoka jukwaani.


Akiongea na mtangazaji wa kipindi cha Mambo Mseto cha Radio Citizen
ya Kenya, Willy Tuva akiwa bado Mombasa, Alikiba amedai kuhusi kufanyiwa
hujuma.

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top