Mwanamuziki mkongwe wa nchini Kenya na aliyewahi kuwa Principal kwenye mashindano ya Tusker Project Fame, Achieng Abura amefariki dunia.
achieng-abura-celeb-chat-800x776
Kwa mujibu wa The Standard, amefariki Alhamis hii kwenye hospitali ya taifa ya Kenyatta jijini Nairobi. Bi. Abura alikuwa amelazwa katika wodi binafsi akitibiwa ugonjwa ambao haujajulikana.
Bi. Abura Alifariki dunia mida ya saa 12 jioni. Mapema mwezi huu, muimbaji huyo aliandika kuwa afya yake si nzuri na madaktari walimshauri aongeze uzito kisha kuupunguza kupitia mazoezi.
Chanzo cha karibu na familia yake kilidai kuwa alihamishwa kwenye wodi ya wagonjwa mahututi baada ya hali yake kuwa mbaya.
Wasanii mbalimbali wa Kenya wametuma salamu zao za rambirambi kupitia mitandao ya kijamii. Hawa ni baadhi yao.
Avril
My day ends on a sad note..don’t know what to say…RIP Achieng Abura :'( ..
Nameless
So sad to hear of your passing dear sister….Rest in peace Achieng Abura.
Akothee
You’ve done your part….it’s a journey…I mourn you ! RIP #RIPAchiengAbura
Sauti Sol
Our heartfelt condolences to the family and friends of the late Achieng Abura. She was a natural talent, mentor to us all. This is a big blow to the music industry! #Rip #RipAchiengAbura #Shujaa
The King Kaka
Rest In Peace.
Achieng Abura.
Safiri Salama, tutaonana Baadaye.
Amani
R.I.P. Achieng Abura

Like Page Yetu hapa chini

Facebook Blogger Plugin by Harocq

Online members

 
Top