Balozi Vero Ignatus akimlisha keki Kamanda Mpinga  kwa niaba ya wadada waliopo katika hafla ya Sikukuu ya kuzaliwa kwake iliyoandaliwa na Mabalozi wa Usalama Barabarani na Kufanyika katika ukumbi wa Milestone Park, Sakina Jijini Arusha, 30/10/2016.
  





Na Vero Ignatus, RSA Arusha.
 Mabalozi wa usalama wa barabarani (Road Safety Ambassadors - Arusha) wamesherehekea sikukuu ya kuzaliwa ya Kamanda Mohammed  Mpinga jijini Arusha.

 
Hafla hiyo iliyofanyika katika ukumbi wa Milestone Park -Sakina ,
imeandaliwa na kamati ya (RSA -Arusha) chini ya mwenyekiti wa mkoa Bi. Stella
Rutaguza na kuhudhuriwa na wajumbe wa( RSA - Arusha)
"Kwakweli mmenistua jamani sikutegemea kama mmeniandalia jambo kubwa
kama hili ,nilijua nakuja kukutana tu na mabalozi ili kufahamiana na
kuongelea maswala yetu ya usalama barabarani "alisema Mpinga.
 
DCP Mpinga mbaye yupo kikazi jijini Arusha alikutana na mabalozi wa
usalama barabarani,kwa lengo la kuongelea na kujadili  maswala ya usalama
barabarani na mabalozi hao,ambao kazi yao kubwa ni kuelimisha
jamii,kukemea na kuripoti matukio yanayoathiri usalama barabarani,na
kushawishi mabadiliko ya tabia ,sheria na sera.
 
Amezungumzia changamoto iliyopo kwa sasa kwa utoaji wa risiti pale
dereva anapotakiwa kulipa faini kutokana na makosa yanayofanyika
barabarani,amesema kuwa mfumo huo wa kieletroniki tayari umeshaanza
kutumika jijini Dar-es-salaam na hivi karibuni mfumo huo utaanza
kutumika katika mikoa sita iliyopewa kipaumbela kabla ya mwaka huu
kumalizika.


Ameitaja mikoa hiyo kuwa ni pamoja na Arusha,Pwani,Morogoro,Mbeya,
Dodoma,
na Mwanza,na amewataka askari wa usalama barabarani kutumia lugha
njema kuwaelewesha madereva pale wanapohitaji kupewa risiti za(
EFD)ili waweze kutambua changamoto hiyo kwa sasa ambayo serikali
inalishughulikia.
Kwa upande wake mkurugenzi wa Bushbuck safaris Bw. Mustafa Panju amemuomba
mkuu wa kikosi cha usalama barabarani Mkoani Arusha SSP. Eng.Nuru
Suleimani ampe ruhusa ya kutoa mafunzo kwa askari wa usalama barabarani
Arusha kuhusu huduma kwa mteja.

"Nipo tayari kutoa ofa ya mafunzo kwa askari wetu wa kikosi cha usalama
barabarani ukinipatia nafasi ,na hii itasidia sana " Alisema Panju.

 Naye mwenyekiti wa usalama barabarani mkoa wa Arusha Bi.  Stella
Rutaguza amempongeza Kamanda Mpinga katika siku yake ya kuzaliwa na
kumtakia maisha marefu, yenye afya tele.

Bi. Stella ameongeza kuwa katika mkoa wa Arusha kutakuwa na oparasheni
Abiria paza sauti itakayofanyika kwa miezi mitatu lengo kuu likiwa ni
kumjengea uwezo na kumuhamasisha dereva na abiria kuchukua tahadhari
kuepuka ajali.

Amesema kampeni hii inalenga kumfanya abiria atambue haki na wajibu
wake ,akiwa kwenye basi APAZE SAUTI pale panapotokea uendeshaji
hatarishi barabarani,na pia kumfanya dereva abadili mtazamo wake na
kujenga utamaduni wa usalama barabarani,hii inamfanya dereva na abiria
kuwa sehemu ya suluhisho la ajali za barabarani.

Like Page Yetu hapa chini

Facebook Blogger Plugin by Harocq

Online members

 
Top