Hii ndio List ya Wasanii wanaofanya music wa singeli hapa nchini Tanzania Pitia kwa Makini na utuambie Nani hayupo kwenye List tumuongeze. kumbuka kuacha Comment yako hapo Chini:
Man fongo
Sholo mwamba
S kide
Dula makabila
Masai wa kigoma
Msaga sumu
Mczo
Young yudda
Majidi migoma
Maseke
Mdudu 1
Director wapoteen
Mc sharo
Minja trp m
Bajoh bakola
Singan mastr
Man bizo simera
Pembe simera
Dogo kizo
Dullah msela
Shebby frva
Young tego
Man soldier
Dogo China
Kizu mwamba
Kizo
Mc
Matoi
Mc tasha
Dogo noma
Kochoba
Segusegumbo
Mxaga rami
young shiramikoba
Mudy msanii
Chapa jogoo
pozo toger
Mzee wa bwax
Pilato
Pasopa wena
Kijiwe tully
Kiroboto
Young tipa
Dogo kuke
Seneta
Rama Ticha
Issa danca
Bangusiro
Mc lugwaza
Dogo nyaga
Dogo lizy
Kijewe tully
Simela
Dulla kanda
Paxopa
Dogo xhaka
Babu yaooo

Like Page Yetu hapa chini

Facebook Blogger Plugin by Harocq

Online members

 
Top