TANGAZO
Msanii wa filamu, Irene Uwoya ametoa nafasi kwa vijana wawili kuigiza katika tamthilia yake mpya ya ‘Drama Queen’
Irene Uwoya Katika Pozi
Irene Uwoya Katika Pozi
Mwigizaji huyo ambaye ni mama wa mtoto mmoja, aliamua kuandaa tamthilia kutokana na runinga nyingi nchini kuhitaji tamthilia.
Jumanne hii mwigizaji huyo ametoa deal kwa vijana wapya wawili kushiriki katika tamthilia hiyo.
“Drama Queen tunatafuta wa baba wawili kwenye tamthilia yetu, ambaye yupo tayari apige namba hii 0719087622,” aliandika Irene Uwoya kupitia instagram.
Tamthilia hiyo inatarajiwa kuingia sokoni mwishoni mwa mwaka huu.

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top