TANGAZO
Baada ya tetesi kuwa Mrembo Amber Lulu amekatwa Arusha na Madawa ya kulevya Gigy Money alihojiwa na Soudbrown kwenye U Heard na Kuongea maneno ambayo hayakumfurahisha Amber lulu...Sasa Amber Lulu Ameibuka huko alipo na kuandika haya:

"Muda ambao unaangaika kutafuta kiki ungekuwa unajifunza kuosha k na kutibu izo fangasi suguu ulizo nazo @gigy_money don't compare with me iz levels chokoraaaa paka la ambiance stay away from me"

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top