Prof. Lipumba: Sing'oki ng'o. Mimi ni Mwenyekiti halali CUF, Kikao kilichonivua uanachama ni batili

Katika mahojiano na sauti ya Amerika VOA Swahili jana jioni, Mwenyekiti
aliyejiuzulu wa CUF Prof. Ibrahim Lipumba amesema kuwa yeye bado ni
Mwenyekiti halali na kikao kilichomvua uanachama ni batili.



Akihojiwa na mwandishi wa habari mahiri Sunday Shomari, Mwenyekiti huyo
aliyejiuzulu amesisitiza kuwa yeye bado ni mwenyekiti halali kwa mujibu
wa katiba ya CUF na kikao kilichoongozwa na Mhe. Katani huko Unguja ni
batili na yeye anaendelea na shughuli za kichama kama kawaida.
middle 300x250
Powered by Blogger.