TANGAZO
bank-videoBaada ya kuvunjika kwa kundi la P-Square linaloundwa na ndugu wawili,
Peter na Paul Okoye huku kila mtu akifanya kazi kivyake, hatimaye kundi
hilo limerudi tena kwa wasanii hao kuachia video ya wimbo wao mpya ‘Bank
Alert. Tazama hapa chini video hiyo.... na kama na wewe ni msanii na ungependa kazi zako zionekane kwenye tovuti hii wasiliana nasi kwa no; +255714903603

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top