TANGAZO
Mwimbaji Mayunga ambaye anatamba na kibao chake cha Please Don’t go away ametaja maana halisi ya jina lake ‘Mayunga’.
Akiongea kwenye kipindi cha Ngazi kwa Ngaz kupitia Eatv,Mayunga amesema jina lake linaamanisha mtu anayependa kutembea.
Jina langu Mayunga lina maana ya mtu tembezi,mtu ambaye anapenda kuyunga yunga yaani kutembea tembea yani hatulii mara yuko hapa mara yuko pale,ingawa bibi yangu alinaimbia hili jina wamekupa tu lakini halikufai wewe ilitakiwa apewe kaka yangu yangu mmoja hivi anaitwa Hatibu“,alifunguka Mayunga.

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top