TANGAZO
“Nina miaka 11 sasa tangu nifunge ndoa na Wahu, naweza kusema kuwa huyu ni mwanamke sahihi kwangu kwa kuwa kila mmoja hakuna ambaye amemtuhumu mwenzake kutoka nje ya ndoa.
“Kupendana kunatufanya kila mmoja kumwamini mwenzake, huu ni mfano wa kuigwa kwa wasanii wengine pamoja na vijana wa sasa, lakini wengine wamekuwa wakifunga ndoa na baada ya muda wanaachana,” alisema Nameless.

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top