responsive ads

mesothelioma settlements amounts

Msanii Feiza Kessy ameamua kuiondoa video yake mpya kwenye chanel yake ya mwanzo na kuiamishia VEVO

Msanii uyo ameamua kufanya zoezi ilo mala baada ya kuitoa video yake iyo iliyo dumu kwa muda wa msaa12 tu kisha kutolewa kitendo hiko alikifanya kimya kimya bila ya kutoa taarifa kwa wadau wake kwa sababu kwa muda wa masaa 12 ilipo toka hiyo video blog nyingi zilipandisha hiyo video na kitendo cha kuamisha video iyo bila kutoa taharifa kitaipotezea iyo video kutazamwa sana youtube
middle 300x250
Powered by Blogger.