TANGAZO
14032839_398193157017949_716670172_n
Akiongea na mtangazaji wa Jembe FM, Natty E, Msafiri alisema kikubwa na muhimu ni kutafuta exposure katika kazi zao. Anadai akienda huko hukutana na watu ambao hajawazoea na kutengeneza connection muhimu huku pia akijifunza njia tofauti za kufanya muziki.
Amesema sababu nyingine ni upatikanaji rahisi wa location, models na vitu vingine muhimu kuliko ambavyo kwa Tanzania vina mlolongo mrefu. Amesema kama unataka kutumia kitu au sehemu ya kawaida tu kwenye video, itakulazimu kuzunguka BASATA, bodi ya filamu na mamlaka zingine ili kupewa kibali.
Ameongeza kuwa kwa Afrika Kusini kama msanii anataka kutumia nguo za polisi huandika barua moja tu na hujibiwa siku hiyo hiyo na kuanza kazi. Msikilize hapo chini.

kumbuka biashara ni matangazo kama wewe ni msanii au mfanya biashara na ungependa kazi yako ionekane kenye website hii wasiliana nasi kwa no; +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq
 
Top