TANGAZO
Msanii wa bongo fleva,Harmonize kutoka WC ameweka wazi kuwa ameshawahi kujishughulisha na shughuli za kuendesha boda boda.
Harmonize aliyasema hayo kwenye kipindi cha Ngaz’ kwa Ngaz’ kinachoruka kupitia EATV alopulizwa alipata wapi uzoefu wa kuendesha pikipiki kubwa ya BMW wakati ana shoot video yake ya Bado.
Mwaka 2011,mimi nimeshawahi kuwa dereva boda boda,nimeendesha sana pikipiki kwa hiyo nina experience,nilikuwa napakia abiria kujipatia riziki.” alifunguka Harmonize

kama wewe ni msanii na ungependa kazi yako ionekane kwenye website hii basi wasiliana nasi kwa namba +255714903603

TANGAZO
Facebook Blogger Plugin by Harocq

 
Top